Popular posts from this blog
KULIISHI KUSUDI LA KUUBWA.
KULIISHI KUSUDI LA KUUMBWA KWAKO UTANGULIZI. Shalom, Naitwa Shemeji Melayeki,Ninaishi Arusha Mjini. Nimeoa. Nina mke mmoja (mwanamke) aitwaye Neema na kubarikiwa kupata mtoto mmoja aitwaye David. Ni mwandishi wa vitabu hadi Sasa ni sita kwa idadi 1.Principles of Growth, 2.Principles for Greatness, 3.The power of Vision, 4.The power of taking the first step 5.The power of Reading Books na 6.Nguzo za Siku Msingi wa Kwanza, Pia nafanya makongamano mbali kwa kuandaa na kualikwa. Ninafanya kazi huduma ya Global Family Gatherings Ministries kama Apostle kwa sasa nasimamia kanisa la Arena of Greatness Arusha. Kuhusu kufundisha juu ya Kusudi nimeanza 2012 kwenye makongamano/semina mbalimbali na baadaye kuanzisha *Online Discovery Seminars* nikifundisha Somo hili kwa undani zaidi. *Ikibidi nitawaomba Discovery Team wanisaidie baadhi ya vipengele* Ninaona Somo hili ni Somo Muhimu hasa baada ya Mtu kumpokea Yesu ni vyema akafahamu kwa nini yuko duniani.. Uzoefu wangu una...
UAMINIFU
*HATUA NDOGO NDOGO KUELEKEA MAFANIKIO* SOMO MUHIMU KWA WOTE WANAOTAKA KUFANIKIWA KATIKA MAISHA Habari rafiki yangu mpendwa katika safari ya Maisha ya mafanikio, matumaini unaendelea vizuri kuhakikisha unafikia mafanikio makubwa katika Maisha. Mafanikio ni hitaji la kila mmoja anayeishi Hilo halina ubishi. Tatizo lipo hapa watu wengi wanahitaji mafanikio lakini hawakubali kulipa gharama sahihi ili kuyapata haya mafanikio namimi Kwa kuliona Hilo nimeamua kujipa jukumu la kuhakikisha nakupa wewe rafiki maarifa sahihi Ambayo yatakusaidia wewe uweze kufanikiwa. Ninachokuomba nikitu kimoja endelea kufuatana namimi katika mfululizo wa masomo haya kila ninapokaachini na kukuandikia wewe masomo haya wewe chukua mda wako kuweza kujifunza ya niliyo kuandalia nimuhimi sana kufanya hivyo ili kuweza kujifunza mambo mbambali Ambayo yatakusaidia Sana katika safari yako ya Maisha ya mafanikio. Baada ya utangulizi huu mfupi sasa twende moja Kwa moja katika somo la ambalo nimependa tujifinze pamoj...

Comments
Post a Comment